(`'•.(`'•. Teen A4 .•'´).•'´)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
(`'•.(`'•. Teen A4 .•'´).•'´)

Forum A4 Class Chi Lăng School

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» Jazi- e bé dễ thương nhất Việt Nam hát bài "Cô gái Trung Hoa"
Tìm đc ở 1 blog :) EmptyMon Dec 05, 2011 2:01 pm by nh0cqUay_ls

» Trở về....
Tìm đc ở 1 blog :) EmptySun Sep 04, 2011 5:13 pm by vip_ls

» Ảnh LĐ trên Lớp ( Nhưg Hỏg mái pic rồi lên chỉ cóa 2 cái thôi ) ... Tụ Tập Buôn Bán :P
Tìm đc ở 1 blog :) EmptyMon Aug 29, 2011 12:29 pm by nh0cqUay_ls

» [clip] 18.5.2011 yêu lắm a4 ạk !!!
Tìm đc ở 1 blog :) EmptyMon Aug 29, 2011 12:22 pm by nh0cqUay_ls

» 1 Member of A4 :)
Tìm đc ở 1 blog :) EmptyMon Aug 29, 2011 12:18 pm by nh0cqUay_ls

» 1 member of A4 ...
Tìm đc ở 1 blog :) EmptyMon Aug 29, 2011 12:17 pm by nh0cqUay_ls

Tìm đc ở 1 blog :) EmptyMon Aug 29, 2011 12:12 pm by nh0cqUay_ls

Tìm đc ở 1 blog :) EmptyMon Aug 29, 2011 12:11 pm by nh0cqUay_ls

Tìm đc ở 1 blog :) EmptyMon Aug 29, 2011 12:10 pm by nh0cqUay_ls

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Tìm đc ở 1 blog :)

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Tìm đc ở 1 blog :) Empty Tìm đc ở 1 blog :) Sat Jul 16, 2011 3:54 pm

bOnzY_Bệhạ

bOnzY_Bệhạ

Có nhiều lúc thèm một mình mà khóc.•Không cần ai an ủi, vỗ về.•Cho nỗi buồn như là giọt nước.•Lăn xuống má, và trôi đi .•Có nhiều lúc thèm gục đầu mà khóc .•Quên ngoài kia mưa cũng khóc như mình .•Những nỗi buồn đua nhau dồn chật lại .•Như là một nỗi tủi thân .•Có nhiều lúc thèm được nhìn mình khóc .•Nhận ra mình khóc khác ngày xưa.•Những va đập in lên màu mắt .•Thất bại bao lần vẫn chưa biết mình thua.•Thương yêu lắm cuối cùng là ảo ảnh .•Ta cố giữ cho mình, dù chỉ chút lòng tin .•Chỉ tiếc rằng không còn một bàn tay•Cho mình vịn những khi muốn gục ngã.•Chỉ tiếc rằng buổi chiều nay, mình-không-còn-khóc-được.••••.............................
.....Bất chợt một ngày ta không còn biết khóc.•Lệ chẳng rơi trên những phím dương trần.•Một ngày ta chẳng còn là ta nữa.•Gom lá một thời thả rớt cả trời xuân.•Bất chợt một ngày ta không còn biết khóc.•Người có buồn bởi thay đổi trong ta.•Như mùa đông không bao giờ đến nữa.•Ừ ....và ta sẽ chẳng khóc bao giờ.•Bất chợt một ngày người nhìn ta câm lặng.•Người sẽ tin trong đáy mắt ta cười.•Với những mất mát nhiều hơn thế nữa.•Và cho dù....ai đó bỏ cuộc chơi.•Ta không khóc như mùa đông không khóc.•Có ai mang những nỗi nhớ một thời.•Ta không khóc nghĩa là ta đã mất.•Trái tim yêu dự cảm giữa đường đời....•Bất chợt một ngày ta không còn biết khóc.•Lệ của người liệu có chảy hay thôi ???...
.__sỐng trÊn đỜi mỚi cHỉ lÀ 1 nửA...biẾt bAo giỜ mỚi tÌm đưỢc nỬa thỨ 2...TrỜi sInh rA 1 + 1=2...sAo lẠi cÓ 2 : 2=1 ?
Không Thương :.♥.: Không Nhớ :.♥.: Không Mơ Mộng :.♥.: :.♥.: Không Buồn :.♥.: Không Chán :.♥.: Lệ Không Rơi :.♥.: :.♥.: Không Yêu Ai Cả :.♥.: Lòng Băng Giá :.♥.: :.♥.: Không Nhớ Ai Cả :.♥.: Hồn Tự Do :.♥.:♥Có hạnh phúc nào sẽ chẳng hư hao.............. ♥Có cuộc đời nào chẳng xuống thấp lên cao................. ♥Có đôi môi nào chưa rung lên vì tiếng nấc.............. ♥Có những khoảng cách dù gần trong gang tấc.............. ♥Vẫn hình như trăm ngàn dặm xa xôi.................
.♪♪♪Bạn biết ko? Bạn có nụ cười ngọt ngào và ấm áp hơn cả những giọt nắng ban mai; có những giọt nước mắt tinh khiết hơn cả những viên kim cương đắt giá và mặn nồng hơn cả những giọt nước biển. Tôi thật hạnh phúc và may mắn khi gặp bạn và tôi muốn bạn luôn hạnh phúc và lạc quan. VÌ thế, nếu bạn buồn hay cảm thấy thật đơn độc thì tôi sẽ luôn ở bên bạn, cho dù tôi ko sốg cùng nơi bạn ở, hay mỗi lần onl mà nik tôi vẫn đen xì ^^!!!....tôi sẽ tìm cách để " cướp" đi nỗi buồn của bạn và trả lại cho bạn niềm vui.. nhưg tôi ko lấy hết nỗi buồn ý đâu, tôi sẽ jữ lại cho bạn chút xíu đủ để mọi thứ quanh bạn ko thành màu xám và để bạn ko trở thành kẻ vô cảm......♪♪♪

Đừng bao giờ nắm lấy tay tôi, nếu bạn định làm trái tim tôi tan vỡ.๑ღ Đừng bao giờ nói với tôi lời mãi mãi, nếu bạn đã từng nghĩ đến chuyện chia tay. ๑ღĐừng bao giờ nhìn vào mắt tôi, nếu bạn đang nói với tôi những lời không chân thật. ๑ღĐừng bao giờ nói câu xin chào, nếu bạn nghĩ bạn sẽ nói lời tạm biệt. ๑ღĐừng bao giờ nói rằng tôi là duy nhất, nếu bạn còn mơ tưởng đến những người không phải là tôi๑ღ. Đừng bao giờ giam giữ trái tim tôi, nếu trong tay bạn không cầm chìa khóa. ๑ღVả đừng bao giờ nói yêu tôi nếu trong trái tim bạn đã có người khác!!!

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]